Forum đề thi casio

Tình hình diễn đàn

Thống kê bài viết mới

You are not connected. Please login or register

View previous topic View next topic Go down  Message [Page 1 of 1]

admin

admin
Admin
Admin
Loading
Tình hình là mình đã post 1 bài như thế này trên forum ! Lâu nay mình
đang theo dõi các bản crack và chờ đợi các bản update của IDM nhưng
theo mình thấy thì trong các bản 6.0 trở về sau chưa ai crack thật sự
hoàn hảo và chỉ dc vài ngày lại báo key bị block và cũng chứa 1 số em
virut (chỉ như thế thôi thì thật có cảm giác không yên tâm nhỉ Internet dowload manager 5.19.3 tiếng việt ( hướng dẫn sửa lỗi thường gặp)  71 ) nên mình sẽ post lại bản cũ của mình và nơi đây mình sẽ trả lời các bạn tất cả các vấn đề thắc mắc lun

Internet dowload manager 5.19.3 tiếng việt ( hướng dẫn sửa lỗi thường gặp)  Intern10

Mình nghĩ là chắc chắn là có rất nhìu bạn đã cài đặt IDM nhưng khi cài crack xong thì báo là key bị block nên lưu ý trước khi cài đặt bản của mình thì nên gỡ bỏ bản cũ ra bằng Your Uninstaller 2010 với link sau : [You must be registered and logged in to see this link.]
Sau đó các bạn sẽ cài đặt bản của mình vào , sau đó muốn sử dụng tiếng việt thì chon view >> language >> Vietnamese .
Link : [You must be registered and logged in to see this link.]
Sau khi cài xong thì bạn hãy chạy file reg này ở đây : [You must be registered and logged in to see this link.]
Vậy là bản full thật sự rồi nhá !
Mình chỉ hi vọng thật sự các bạn sẽ không thất vọng khi vẫn sử dụng IDM 5.19.3
Nhớ thank mình nhá ! Mình thấy bài trước các bạn down xong bỏ lun chẳng thèm nói 1 tiếng , hơi bùn thật !
Các bạn cứ thế mà dùng khi nào có bản 6.xxx final thì mình sẽ post lên sau nha !

http://www.leducduy.com

View previous topic View next topic Back to top  Message [Page 1 of 1]

Bài viết mới cùng chuyên mục